ปรึกษาทนายความ lawyers.in.th ll ทนายความ สภาทนายความ ทนายอาสา

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 502|ตอบกลับ: 3

ปรึกษาทนายความ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับตอนนี้อยากปรึกษาทนายท่านใดก็ได้นะครับที่ใจเย็นๆปรึกษาครับ เพราะเรื่องนี้มันยาวมากครับพิมพ์ทั้งหมดคงเยอะมีปัญหามากๆครับตอนนี้ ทนายท่านใดนะครับที่พอเจียดเวลาให้คำปรึกษาทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อยนะครับผมอยากปรึกษาจริงๆ ที่บอกแบบนี้เพราะเวลาโทรไปปรึกษาเกี่ยวกับกฏหมายเบอร์ต่างๆก็จะเจอแต่แบบรีบๆถามรีบๆตอบอ่ะครับ รบกวนด้วนนะครับ

โพสต์ 2012-11-20 14:49:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กฎของสภาทนายความห้ามลงเบอร์โทรศัพท์ครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-20 17:05:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัยครับลืมอ่าน
โพสต์ 2012-11-20 17:40:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรียนคุณก้ามปู ดังนี้ครับ

ผมเห็นใจครับเรื่องการพิมพ์ตัวหนังสือ มันเป็นเรื่องยากสําหรับคนที่ไม่ได้พิมพ์ทุกวัน แต่ทางเว็ปไซต์ของสภาทนายความเขามีกฎข้อห้ามไม่ให้ทนายความทิ้งเบอร์โทร ผมเองก็เห็นใจครับ

ถ้าหากคุณก้ามปูไม่สะดวกพิมพ์ก็ลองส่ง email ไปคุยกับผมก็ได้ เพราะทางเมล์เขาไม่ได้ห้ามทิ้งเบอร์โทร แปลกดีเหมือนกัน ผมเองก็ยังไม่เข้าใจกฎข้อห้ามนี้อยู่ ใครเข้าใจกรุณาบอกด้วยจักเป็นพระคุณยิ่ง

ขอบคุณที่ใช้บริการเว็ปไซต์ของสภาทนายความ

นิยม วิทยะวาณิชกุล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|WAP|Archiver|lawyers.in.th ( ปรึกษาทนายความ lawyers.in.th ทนายความ, ปรึกษากฎหมาย , ที่ปรึกษากฎหมาย , ว่าความ, ถูกฟ้อง,ฟ้องคดี,ฟ้องหย่า,ผิดสัญญามกฎหมาย กฎหมายไทย กฏหมาย กฏหมายไทย กฎ กฎกระทรวง กฎมนเทียรบาล แก้ไขเพิ่มเติม แก้คำผิด ข้อกำหนด ข้อบังคับ ขัอบัญญัติ คำวินิจฉัย คำสั่ง ฎีกา แถลงการณ์ เทศบัญญัติ แบบฟอร์ม ประกาศ ประมวลกฎหมาย ปว./ปร./คปค. พระธรรมนูญศาล พระธรรมนูญศาลทหาร พระราชกฤษฎีกา พระราชกำหนด พระราชบัญญัติ ระเบียบ รัฐธรรมนูญ สนธิสัญญา )

GMT+7, 2015-5-5 04:09 , Processed in 0.018999 second(s), 8 queries , Xcache On.